ราคา 1550000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 31.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 50819.67 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ซิตี้ ลีฟวิ่ง รัชดา คอนโดมิเนียม | ซิตี้ ลิฟวิ่ง รัชดา | City Living Ratchada

Auranat Auranat
0922255689
2016-08-11 09:54:53.0
เลขที่ประกาศ: 183790
รายละเอียดเพิ่มเติม
Condominium for sale at City living Ratchada Type: 1bedroom 1bathroom Size: 30.5 Sqm. Fully Furnished Price: 1,550,000 bath Contact Aim: 092-225-5689 Sales6@akandorealestate.com Line id : sales6akando
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ถนนรัชดาภิเษก ซอย12
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
556.0 ตร.วา
จำนวนชั้น:
17 (อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
176 (อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายถูกคอนโด City living Ratchada 4.3ล้าน ห้องมุมชั้น11 2นอน 2น้ำ พร้อมเฟอร์นิเจอร์ - คอนโด ขาย
ซิตี้ ลีฟวิ่ง รัชดา คอนโดมิเนียม | ซิตี้ ลิฟวิ่ง รัชดา | City Living Ratchada

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก:

จำนวนชั้น: 17

จำนวนห้อง: 176

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 1 แบบ

แบบ Studio-3Bedrooms
30.00 sqm.

แบบ Studio-3Bedrooms

30.00
1600000.00

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 37 ประกาศ

ขาย1 BR 54 sqm 2.69 MB 2 balcony+FUR - คอนโด ขาย

เลขที่: 87453
2015-02-04 00:00:00.0
Add to wishlist

ขนาดพื้นที่ 54.0 ตารางเมตร

Pimmpawee Yuwaphattanawong

0830383388

ขาย 2690000.00 บาท

ขาย คอนโด City Living Ratchada

เลขที่: 97549
2014-03-22 06:45:00.0
Add to wishlist

ขนาดพื้นที่ 96.0 ตารางเมตร

9DEOW9

0869771988

ขาย 4300000.00 บาท

คอนโดซิตี้ลิฟวิ่งรัชดา

เลขที่: 56190
2013-12-21 13:11:00.0
Add to wishlist